JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

Unapojibu tafadhali taja

Kumb Na.: HWB/F.10/175/163 Tarehe: 07 Disemba, 2023

Watumishi wote,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P. 59,
BAGAMOYO.

TANGAZO LA MKOPO KWA WATUMISHI WA UMMA HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMO
KWA MWEZI DISEMBA, 2023 TSHS. 350,000,000/=

Kichwa cha habari hapo juu chahusika.

& Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo imepokea fedha
jumla ya Tshs. 350,000,000/= kutoka Wizara ya fedha na Mipango ikiwa ni mwendelezo wa
mikopo inayoletwa “kwa. watumishi wa Umma, kwa kuzingatia waraka wenye
Kumb. Na. C/AC.7/228/01/16 wa tarehe 30 Juni, 2011 kuhusu utaratibu wa Kukopesha fedha
taslimu watumishi wa Serikali kwa ajili ya kununua magari, pikipiki, samani na matengenezo ya
magari na pikipiki, aidha kwa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo fedha hizi ni za awamu ya
nne (4).

3. Kwa tangazo hili, mnajulishwa kwamba mnatakiwa kuwasilisha maombi yenu ya mkopo
husika katika Mfumo wa Mikopo ya Hazina unaoitwa “Hazina Portal” kupitia kujisajili kwenye
link “als.muse.go.tz” ili uweze Kutengeneza akaunti na kuapply mkopo wako si zaidi ya

tarehe 22 Disemba, 2023 saa 9:30 alasiri Kwa msaada wa usajili, wasiliana na wataalam
wafuatao:-

1) Nawile Maokola - Afisa Utumishi Mwandamizi 0713 42 36 99
2) Podius Gosbert - Afisa Tehama 0787 25 51 43

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)
fisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, Barabara ya Uhindini, S.L.P. 59, 61301 BAGAMOYO Mkoa wa Pwani.

Simu Na: 0733 860 575, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.qo.tz. Tovuti: www.bagamovodc.go.tz

(%3 CamScanner


https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

4, Aidha taarifa utakazoingizwa wakati utakapojisajiri katika link tajwa hapo juu ziwe sawa
sawa na taarifa zako zilizopo katika Mfumo wa taarifa za Mishahara yaani “NEW HCMIS”

. Masharti na vigezo vya mkopo vinavyohitajika ni kama ifuatavyo:-

i Lazima awe Mtumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo.

i. Mshahara wake usipungue 1/3 “Basic Salary”

iii. Awe tayari kukatwa makato ya mkopo kupitia mshahara wake.

iv. Awe tayari kujaza mkataba utakaotoka kwenye mfumo wa “Hazina Portal”.

v. Kiwango cha mkopo kitakachotolewa ni Kila kitakachokuwa kimeidhinishwa na kamati
ya mikopo itakayokuwa imeundwa na Mkurugenzi Mtendaiji.

vi. Asiwe mnufaika mkopo iliyotolewa miaka ya 2020, 2021 na 2022 kama hajamaliza
kurejesha mikopo hiyo.

vii. Maombi ya mikopo yazingatie aina ya mkopo na viwango vilivyoainishwa katika jedwall

6. Jedwali lenye mchanganuo wa mkopo limeambatishwa.

il
Maijid S Mhina

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA /o1 TENDAJI O

BAGAMOYO. AN SHAURI YA WILAYA

¢ 4 Nawatakia kazi njema.

NB: Tangazo hili pia linapatikana kwenye website ya Halmashauri ya Wilaya ya
Bagamoyo ambayo ni www.bagamoyodc.qo.tz

MEM-LUTUMISH

H

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)
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VIWANGO VIPYA VYA MIKOPO YA FEDHA TASLIM

NGAZI YA MSHAHARA

KIWANGO CHA JUU CHA

NA | AINA YA MKOPO
| MKOPO
| KINACHOPENDEKEZWA
| (TSHS)
:s_s_co,. wa fedha|TGS A-C, TGTS A-C, TGHS A-C AGCS 1-2, | 15,000,000/= .‘

. taslimu kwa ajili ya | TGHOS A-C, SAIS A-C

| ununuzi wa _,smmm_._

u.xhu_x_. samani Na (TGS D F TGTS D-F, TGHS D-F, AGCS 3-4, TJS | 30,000,000/=

maiengenezo  ya| g3 5 TGRS A-C, SAIS D-F

vyombo vya usafiri

_, . o
| TGS G-H, TGTS G-H, TGHS G-H, AGCS 5-6, | 40,000,000/=

TJS 6, TGRS D-E, SAIS G-H
| LSSE 1-4, TGTS I, TGHS I-J AGCS 7-9, TJS 7-9, | 50,000,000/=
| TGRS F-I, SAIS I-K
|
55,000,000/=

LSSE 5-9, TGHS K-L, AGCS 10-12, TJS 10-12,

SAIS L-Q
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