

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji [W])

WILAYA YA BAGAMOYO:

Simu: 023 - 2440164

Fax: 023 - 2440338

Email: ded.bagamoyo@pwani.go.tz

Kumb.Na. HWB/A.20/75/158



OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)
S.L.P. 59,
BAGAMOYO
MKOA WA PWANI

11/01/2018

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI TAREHE 17/01/2018

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inapenda kuwatangazia watu wote walioomba nafasi ya Ajira kwa kwa masharti ya Mkataba kwa nafasi tajwa hapo chini kwa kuzingatia masharti ya waraka wa Maendeleo ya Utumishi Na.14 wa mwaka 2002 unaohusu miundo ya Utumishi wa kada zilizochini ya Wizara ya Fedha unaohusu miundo ya kada za Wasaidizi wa Hesabu chini ya Ofisi ya Rais. Kwa kuzingatia Kibali cha Ajira za wasaidizi wa Hesabu chenye **Kumb.Na.AH.161/164/02** cha tarehe **24/10/2017** kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa.

Usaili utafanyika tarehe 17/01/2018 siku ya Jumatano katika ukumbi wa Halmashauri iliyopo Bagamoyo Mjini kuanzia saa 2:00 Asubuhi. Hakikisha unafika kwa wakati ukiwa na vyeti halisi vya Sekondari, cheti cha kuzaliwa na taaluma (original) pamoja na kalamu ya wino kwa ajili ya usaili wa maandishi.

Angalizo kutokufika kwa wakati utakuwa umejiondolea sifa katika usaili aidha, Halmashauri haitahusika na gharama yoyote katika usaili huo (malazi, nauli na chakula).

Pamoja na tangazo hili naambatanisha orodha ya waombaji walio chaguliwa na wasio chaguliwa linalopatikana kwenye tovuti ya Halmashauri www.bagamoyodc.go.tz.

N.B. ili kuepuka utapeli halmashauri inawashauri wasailiwa wote kutotoa rushwa ya aina yoyote kwa mhusika yoyote kwa kuwa zoezi la usaili litashindanishwa kwa njia ya uwazi na haki kwa kuzingatia sheria kanuni na taratibu za utumishi wa umma.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:-

Fatuma O. Latu
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
BAGAMOYO

Nakala: Mbazo za Matangazo

“ “ tovuti ya Halmashauri www.bagamoyodc.