

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
**HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO**  
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji [W])

WILAYA YA BAGAMOYO:

Simu: 023 - 2440164

Fax: 023 – 2440338

Email: [ded.bagamoyo@pwani.go.tz](mailto:ded.bagamoyo@pwani.go.tz)



OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
S.L.P. 59,  
BAGAMOYO  
MKOA WA PWANI

Kumb.Na.HWB/C.40/134/ 117

11/04/2018

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI TAREHE 19-20/04/2018**

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inapenda kuwatangazia watu wote walioomba nafasi ya Ajira kwa kwa masharti ya kudumu ya ajira ya madereva kwa Kibali cha Ajira mpya chenye **Kumb.Na.FA170/375/01/76** cha tarehe **17/01/2018** kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kwa kuzingatia masharti ya kisahihisho "C" cha Waraka wa Maendeleo ya Utumishi Na.20 wa mwaka 2002 nyongeza ya VI unaohusu miundo ya utumishi wa kada ya Madereva wa Magari ya Serikali (Government Motor Vehicle Drivers) kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma wenye **Kumb.Na.AC.260/348/01** wa tarehe **17/11/2017**.

Usaili utafanyika tarehe **19-20/04/2018** katika ukumbi wa Halmashauri iliyopo Bagamoyo Mjini kuanzia saa 2:00 Asubuhi. Hakikisha unafika kwa wakati ukiwa na vyeti halisi vya Sekondari, leseni ya udereva, cheti cha kuzaliwa na taaluma (original) pamoja na kalamu ya wino kwa ajili ya usaili wa maandishi.

**Angalizo kutokufika kwa wakati utakuwa umejiondolea sifa katika usaili aidha, Halmashauri haitahusika na gharama yoyote katika usaili huo (malazi, nauli na chakula).**

**Pamoja na tangazo hili naambatanisha orodha ya waombaji walio chaguliwa na wasio chaguliwa linalopatikana kwenye tovuti ya Halmashauri [www.bagamoyodc.go.tz](http://www.bagamoyodc.go.tz).**

**N.B. ili kuepuka utapeli Halmashauri inawashauri wasailiwa wote kutotoa rushwa ya aina yoyote kwa mhusika yoyote kwa kuwa zoezi la usaili litashindanishwa kwa njia ya uwazi na haki kwa kuzingatia sheria kanuni na taratibu za utumishi wa umma.**

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:-

Fatuma O. Latu  
**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**  
**BAGAMOYO**

Nakala: Mbazo za Matangazo

“ “ tovuti ya Halmashauri [www.bagamoyodc](http://www.bagamoyodc).