

TANGAZO MUHIMU

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA
BAGAMOYO INAWATAARIFU
WANANCHI WOTE WA BAGAMOYO
KWAMBA SIKU YA JUMATANO YA KESHO
TAREHE 10/10/2018 KUANZIA SAA 3.00
HADI SAA 5.00 ASUBUHI MKURUGENZI
MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA BAGAMOYO ATAKUWA
ANASIKILIZA KERO NA MALALAMIKO YA
WANANCHI KATIKA UKUMBI MKUBWA
WA HALAMASHAURI.

TAFADHALI FIKA BILA KUKOSA.

UPATAPO TANGAZO HILI MJULISHE NA
MWENZIO.

Imetolewa na Mwenyekiti wa Dawati/Kamati ya
Malalamiko

Halmashauri ya Wilaya,
BAGAMOYO



Knyr. Mkurugenzi Mtenzi
Wilaya ya Bagamoyo