JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO
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TAREHE: 10/10/2018

TANGAZO LA ZABUNI MBALIMBALI ZA UWAKALA
1. Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inawatangazia wafanya
Biashara/ Kampuni/ Taasisi/ watu binafsi wenye uwezo wa kukusanya mapato
kwa niaba ya Halmashauri kuanzia tarehe 01/11/2018 hadi tarehe 30 /6/2019
kama ilivyoainishwa hapa chini:-

NAMBA YA ZABUNI JINA LA ZABUNI |

LGA/014/2018/2019/NC/REV/01 Ukodishaji wa Karakana stendi ya Mabasi
Bagamoyo Mijini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/02 Ukodishaji wa chumba cha mgahawa stendi ya
Mabasi Bagamoyo Mijini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/03 Ukusanyaji wa ushuru wa choo cha Stendi ya |
Mabasi Bagamoyo Miini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/04 Ukusanyaji wa ushuru wa gulio la Top top
Bagamoyo Miini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/05 Ukusanyaji wa ushuru wa huduma ya choo cha
gulio la Top top Bagamoyo Miini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/06 Ukusanyaiji wa ushuru wa huduma ya choo soko
jipya la Bagamoyo Mijini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/07 Ukusanyaji wa ushuru wa huduma ya choo soko la
| MIVARF Magomeni Bagamoyo Mjini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/08 Ukusanyaiji wa ushuru wa huduma ya choo soko la

samaki Ufukweni Bagamoyo Mijini. |
LGA/014/2018/2019/NC/REV/09 Ukusanyaiji wa ushuru wa Maegesho ya soko jipyom
Bagamoyo Miini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/10 Ukusanyaji wa ushuru wa Maegesho ya Ufukweni |
(Bandarini) Bagamoyo Miini. J

2. MASHARTI KWA MWOMBA JI:
1. Mwombaiji asiwe anadaiwa na Halmashauri
2. Ada ya maombi ya zabuni ni Tshs. 20,000/= kwa kila zabuni, fedha hizo
hazitarudishwa.



3. Mwombaji wa kukodi mgahawa awe tayari kutimiza masharti ya kiafya
yatakayotolewa na Afisa afya wa halmashauri.

4. Mwombaiji ambaye ni kampuni, taasisi au kikundi awe na Hati ya kusaiiliwa kwa
Kampuni/ taasisi/ kikundi husika.

5. Mwombadiji ambaye ni kampuni, au taasisi awe na Memorandum and Articles of
association/Extract from the register ili kujua wamiliki wa kampuni au taasisi hiyo.

6. Mwombdaiji wa uwakala wa kukusanya mapato awe tayari kutumia na kutoa risti
za kielektroniki kwa mashine ya pos atakayoazimwa na halmashauri.

/. Mwombaiji atakayeshinda atatakiwa kuilipa Halmashauri mapato ya kimkataba
ndani ya siku tano za mwanzo wa kila mwezi.

8. Mwombdii ataje kiwango atakachoilipa Halmashauri kwa Mwezi na awe tayari
kujadiliana na halmashauri endapo atakuwa ametaja kiwango kidogo
ambacho hakikubaliki kwa chanzo hicho.

9. Mwombadiji ataje eneo anakotoka (physical location) pamoja na simu kwa urahisi
wa mawasiliano.

10. Mwombdiji asiwe Diwani au Mtumishi wa halmashauri ya Bagamoyo.

Kwa Maelezo na ufafanuz zaidi wasiliana na Ofisi ya Katibu wa Bodi ya zabuni |,
S.L.P. 59, Bagamoyo, kuanzia Saa 2.30 asubuhi mpaka Saa 9.30 alasiri (Jumataty -
ljumaaq).

. Nyaraka za maombi ziwe na nakala halisi moja iliyofungwa kwa LAKIRI, iandikwe juu
ya bahasha "NAMBA NA JINA LA ZABUNI INAYOOMBWA"na zitumbukizwe katika
sanduku la zabuni lililoko Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo.
Zitumwe kwa anwani ifuatayo:-

Katibu
BODI YA ZABUNI HALMASHAUR! YA WILAYA
S.L.P 59, BAGAMOYO

. Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 22/10/2018 saa 4.00(nne) asubuhi,
zabuni itafunguliwa muda huo huo katika ukumbi wa mikutano Makao Makuu ya
Halmashauri ya Wilaya na waombaiji mnakaribishwa katika ufunguzi wa maombi

yenu.
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