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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO
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TAREHE: 22/10/2018

TANGAZO LA ZABUNI MBALIMBALI ZA UWAKALA
( NYONGEZA YA MUDA)
1. Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inawatangazia wafanya
Biashara/ Kampuni/ Taasisi/ watu binafsi wenye uwezo wa kukusanya mapato
kwa niaba ya Halmashauri kuanzia tarehe 01/11/2018 hadi tarehe 30 /6/2019
kama ilivyoainishwa hapa chini;-

NAMBA YA ZABUNI

JINA LA ZABUNI ]

LGA/014/2018/2019/NC/REV/01

Ukodishaji wa Karakana stendi

ya Mabasi |
Bagamoyo Mijini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/02

Ukodishaji wa chumba cha mgahawa stendi ya
Mabasi Bagamoyo Mijini.

"LGA/014/2018/2019/NC/REV/03

Ukusanyaji wa ushuru wa choo cha Stendi ya
Mabasi Bagamoyo Miini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/04

Ukusanyaji wa ushuru wa gulio la Top

Bagamoyo Mijini.

top

LGA/014/2018/2019/NC/REV/05

Ukusanyaiji wa ushuru wa huduma ya choo cho
gulio la Top top Bagamoyo Mijini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/06

Ukusanyaji wa ushuru wa huduma ya choo soko.
Jipya la Bagamoyo Miini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/07

Ukusanyaji wa ushuru wa huduma ya choo soko Ia |
MIVARF Magomeni Bagamoyo Mijini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/08

Ukusanyaji wa ushuru wa huduma ya choo soko Ia |
samaki Ufukweni Bagamoyo Mijini. |

LGA/014/2018/2019/NC/REV/09

Ukusanyaji wa ushuru wa Maegesho ya soko jipya Ia |
Bagamoyo Mijini.

LGA/014/2018/2019/NC/REV/10

Ukusanyaji wa ushuru wa Maegesho ya Ufukwem
(Bandarini) Bagamoyo Mijini. ‘

2, MASHARTI KWA MWOMBAJI:

1. Mwombaiji asiwe anadaiwa na Halmashauri
2. Ada ya maombi ya zabuni ni Tshs. 20,000/= kwa kila zabuni, fedha hizo

hazitarudishwa.




3. Mwombaji wa kukodi mgahawa awe tayari kutimiza masharti ya kiafya
yatakayotolewa na Afisa afya wa halmashauri.

4. Mwombaiji ambaye ni kampuni, taasisi au kikundi awe na Hati ya kusqjiliwa kwa
Kampuni/ faasisi/ kikundi husika.

5. Mwombaji ambaye ni kampuni, au taasisi awe na Memorandum and Arficles of
association/Extract from the register ili kujua wamiliki wa kampuni au taasisi iyo.

6. Mwombaiji wa uwakala wa kukusanya mapato awe tayari kutumia na kutoa nst
7a kielekironiki kwa mashine ya pos atakayoazimwa nd halmashauri.

7. Mwombaii atakayeshinda atatakiwa kuilipa Halmashauri mapato ya kimkatabao
ndani ya siku tano za mwanzo wa kila mwezi.

8. Mwombaiji ataje kiwango atakachoilipa Halmashauri kwa Mwezi na awe fayar
kujadiliana na halmashauri endapo atakuwa ametaja kiwange kidogo

ambacho hakikubaliki kwa chanzo hicho.

9. Mwombaiji ataje eneo anakotoka (physical location) pamoja na simu kwa urahis
wa mawasiliano.

10. Mwombaii asiwe Diwani au Miumishi wa halmashauri ya Bagamoyo.

3. Kwa Maelezo na ufafanuzi zaidi wasiliana na Ofisi ya Katibu wa Bodi ya zabuni
S.L.P. 59, Bagamoyo, kuanzia Saa 230 asubuhi mpaka Saa 9.30 alasiri (Jumatatu -
ljumaa).

4, Nyaraka za maombi ziwe na nakala halisi moja iliyofungwa kwa LAKIRI, iandikwe juL
ya bahasha “NAMBA NA JINA LA ZABUNI INAYOOMBWA"na zitumbukizwe katika
sanduku la zabuni lililoko Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo
Zitumwe kwa anwani ifuatayo:-

Katibu
BODI YA ZABUNI HALMASHAURI YA WILAYA
S.L.P 59, BAGAMOYO

5. Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 29/10/2018 saa 4.00 (nne)
asubuhi, zabuni itafunguliwa muda huo huo katika ukumbi wa mikutano Makao
Makuu ya Halmashauri ya Wilaya na waombaji mnakaribishwa katika vfunguzi wa

maombi yenu.

VIOLET P. MLOWOSA . Blin
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (WihURUGENZ NMLEg{?g” Lo
HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO BACAS

NAKALA: MBAO ZOTE ZA MATANGAZO KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO



