HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO

Tarehe: 07/01/2019

TANGAZO LA ZABUNI MBALIMBALI ZA UWAKALA NA UPANGAJI WA VIBANDA/VYUMBA

VYA MADUKA YA BIASHARA

1. Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inawatangazia na kuwakaribisha kuleta
maombi wafanya Biashara/Kampuni/Taasisi/watu binafsi wenye uwezo wa
kukusanya mapato kwa niaba ya Halmashauri au kupanga vibanda vya maduka
ya biashara kama ifuatavyo:-

NAMBA YA ZABUNI

JINA LA ZABUNI/CHANZIO
KINACHOTANGAZWA

MAELEZO

LGA/014/2018/19/NC/REV/02

Ukodishaji wa chumba cha
mgahawa uliopo stendi ya
mabasi Bagamoyo kuwa
duka la biashara

Mwombaiji atafanya marekebisho
madogo na kukifanya kuwa duka
la rejareja kwa makubaliano
Halmashauri. Zabuni hii imerudiwa
kutangazwa.

LGA/014/2018/19/NC/REV/04

Ukusanyaiji ushuru wa
huduma ya choo cha
gulio la Toptop

Zabuni hii imerudiwa kutangazwa

LGA/014/2018/19/NC/REV/09?

Ukusanyaiji wa ushuru wa
maegesho ya soko jipya
Bagamoyo mijini

Zabuni hii imerudiwa kutangazwa

LGA/014/2018/19/NC/REV/10

Ukusanyaji wa ushuru wa
maegesho ya ufukweni
(Bandarini) Bagamoyo
mjini

Zabuni hii imerudiwa kutangazwa

LGA/014/2018/19/NC/REV/11

Ukusanyaji wa ushuru wa
huduma ya choo cha
Kastam (Forodhani)
Bagamoyo

Mwombaiji atatakiwa kufanya
ukarabati unaotakiwa kwa
makubaliano na Hamashauri.

LGA/014/2018/19/NC/REV/12

Upangaiji wa kibanda cha
Biashara Na. 18

Mwombaiji atafanya ukamilishaji
wa ujenzi wa kibanda hicho
unaotakiwa.

LGA/014/2018/19/NC/REV/13

Upangaji wa kibanda cha
Biashara Na. 20

Kibanda kipo wazi kwa gijili ya
anayehitaji kupanga il kufanyia
biashara.

LGA/014/2018/19/NC/REV/14

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 31

Kibanda kipo wazi kwa dijili ya
anayehitaji kupanga il kufanyia
biashara.

LGA/014/2018/19/NC/REV/15

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 32

Kibanda kipo wazi kwa qjili ya
anayehitaji kupanga ili kufanyia
biashara.

LGA/014/2018/19/NC/REV/16

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 47

Kibanda kipo wazi kwa qjili ya
anayehitaji kupanga ili kufanyia
biashara.




[LGA/014/2018/19/NC/REV/17 | Upangaiji wa kibanda cha

biashara Na. 55

Kibanda kipo wazi kwa aijili ya
anayehitaji kupanga il kufanyia
biashara.

' LGA/014/2018/19/NC/REV/18

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 59

Kibanda kipo wazi kwa qjili ya
anayehitaji kupanga ili kufanyia
biashara.

LGA/014/2018/19/NC/REV/19

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 60

Kibanda kipo wazi kwa gijili ya
anayehitaji kupanga ili kufanyia
biashara.

LGA/014/2018/19/NC/REV/20

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 61

Mwombaiji atatakiwa kukamilisha
vienzi wa kibanda hicho kwa
makubaliano na Halmashauri.

LGA/014/2018/19/NC/REV/2]

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 62A

Kibanda kipo wazi kwa dijili ya
anayehitaji kupanga ili kufanyia
biashara.

LGA/014/2018/19/NC/REV/22

Upangdaiji wa kibanda cha
biashara Na. 62B

Kibanda kipo wazi kwa ajili ya
anayehitaji kupanga il kufanyia
biashara.

LGA/014/2018/19/NC/REV/23

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 64

Kibanda kipo wazi kwa dijili ya
anayehitaji kupanga il kutanyia
biashara.

LGA/014/2018/19/NC/REV/24

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 68

Mwombaiji atatakiwa kufanya
ukarabati mdogo wa kibanda kwa
makubaliano na Halmashauri kwa
kuwa kimebomoka

LGA/014/2018/19/NC/REV/25

Upangagiji wa kibanda cha
biashara Na. 83

Kibanda kipo wazi kwa gjili ya
anayehitaji kupanga il kufanyia
biashara.

LGA/014/2018/19/NC/REV/26

Upangaiji wa kibanda cha
biashara Na. 84

Mwombaiji atatakiwa kukiondoa
kibanda katika hali ya kudidimia
kwa makubaliano na Halmashauri

2. MASHARTI KWA MWOMBAJI/WAOMBAJI

1. Mwombaiji asiwe anadaiwa na Halmashauri

2

Mwombadii alipe ada ya Zabuni ambayo ni Tshs. 20,000/= kwa kila Zabuni, fedha
hizo hazitarudishwa. Mwombaiji anayerudia kuomba zabuni ile ile aliyoomba
hapo awali asilipe ada hiyo bali aambatanishe kwenye maombi yake nakala ya
risiti ya awali.

Mwombaiji anayeomba chanzo ambacho  kinahitaii
marekebisho atembelee chanzo hicho na kuandika makadiio ya gharama
husika katika barua yake ya maombi pamoja na kiasi atakachoilipa Halmashauri
wakati akiendelea kurejesha gharama zake.

Mwombaiji ambaye ni kampuni, taasisi au kikundi aambatanishe nakala ya Hati
ya kusajiliwa kwa Kampuni/Taasisi/kikundi husika.

Mwombaiji ambaye ni Kampuni, au taasisi aambatanishe nokala  ya
Memorandum and Arficles of association/Extract from the register ili kujua
wamiliki wa kampuni au taasisi hiyo.

matengenezo au

. Mwombaji wa uwakala wa kukusanya mapato awe tayari kutumia na kutoa risiti

za kielektroniki kwa mashine ya POS atakayoazimwa na Halmashauri.



7. Wakala atayeshinda zabuni ya chanzo cha mapato kinachotoa risiti za mashine
ya Pos kama vile vyoo na maegesho atalipwa 60% ya makusanyo ya mapato
atakayowasilisha ili kiasi hicho kimwezeshe kulipia gharama zote za vendeshaiji
kama vile usafi na ulinZi wa vifaa eneo la chanzo analofanyia kazi na
Halmashauri haitahusika na gharama zo zote.

8. Sharti Na 7 hapo juu litazingatiwa pale ambapo wakala atajitahidi kukusanya
mapato yanayolingana au kupita makadirio ya ofisi atakayopewa kwa chanzo
husika, vinginevyo makubaliano mapya yatafanyika.

9. Mwombaiji atakayeshinda zabuni ya ukodishaji au upangaji wa chumba au
kibanda cha biashara atatakiwa kuilipa Halmashauri mapato ya kimkataba
ndani ya siku tano za mwanzo wa kila mwezi.

10. Mwombdiji ataje kiwango atakachoilipa Halmashauri kwa Mwezi na awe tayari
kujadiliana na Halmashouri endapo atakuwa ametaja kiwango kidogo
ambacho hakikubaliki kwa chanzo hicho.

11. Mwombaii ataje anakotoka (physical address) pamoja na simu yake kwa urahisi
wa mawasiliano.

12. Mwombaiji asiwe Diwani au Mtumishi wa Halmashauri ya Bagamoyo.

3. Kwa maelezo na ufafanuzi zaidi wasiliana na Ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni, S.L.P
59, Bagamoyo, kuanzia saa 2:30 asubuhi mpaka saa 9:30 alasiri (Jumatatu -
ljumaa).

4. Nyaraka za maombi ziwe na nakala halisi moja iliyofungwa kwa LAKIRI, iandikwe juu
ya bahasha "NAMBA NA JINA LA ZABUNI INAYOOMBWA™ na zikabidhiwe kwenye
ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni au zitumbukizwe katika sanduku la zabuni lililoko
Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo. Barua za maombi zitumwe
kwa anwani ifuatayo:-

Katibu
BODI YA ZABUNI HALMASHAURI YA WILAYA
S.L.P 59, BAGAMOYO.

5. Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 22/01/2019 saa 10.30 asubunhi.
Zabuni zitafunguliwa muda mfupi baada ya muda huo wa mwisho katika ukumbi
wa mikutano wa Makao Makuu ya halmashauri ya wilaya ya Bagamoyo. Waombdii
wote wanakarishwa kuhudhuria kwenye ufunguzi wa maombi ya zabuni.

Julius Mwanganda
Kaimu Mkurugenzi Mtendaiji
Halmashauri ya wilaya
BAGAMOYO
NZ1 MTENDAJI WILAYA
BAGAMOYO
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NAKALA:- Mbao zote za Matangazo
Mtandao wa Halmashauri
Kata zote za Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo



