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TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
OFISI YA AFISA MWANDIKISHAJI WA JIMBO LA BAGAMOYO
S.L.P 59, BAGAMOYO
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Tarehe 21 Aprili, 2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ| ZA MUDA
Kwa mujibu wa Kifungu cha 7A (4) cha Sheria ya Taifa ya Uchaguzi, Sura ya 343 na
Kifungu cha 10 (6) cha Sheria ya Uchaguzi ya Serikali za Mitaa, Sura ya 292,

kikisomwa pamoja na Kanuni ya 9 ya Kanuni za Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la

Wapiga Kura, Uchaguzi wa Rais na Wabunge za mwaka 2018 na Kanuni ya 12 ya
Kanuni za Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura, Uchaguzi wa Madiwani za
mwaka 2018.

Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Bagamoyo anapenda kuwajulisha kuwa, zoezi la
Uboreshaji wa Daflari la Kudumu la Wapiga Kura awamu ya pili kalika Kata zole za
Halmashauri ya Bagamoyo linalotarajia kuanza tarehe 02 Mei, 2020 Katika zoezi la
Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga kura awamu ya pili katika Kituo kimoja kwa
kila Kata, walatumika Waandishi na BVR Kit Operators. Hivyo

anakaribisha maombi kuloka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi

Wasaidizi

hizo;
A. Sifa za Mwombaiji wa nafasi ya Mwandishi Msaidizi au BVR Kit Operator
Awe raia wa Tanzania.

Awe mkazi wa kawaida wa Kata husika anayoombea.

Awe na umri kuanzia miaka 18.

Awe na elimu ya kuanzia Kidato cha Nne na ajue kusoma na kuandika.
Awe na umabhiri katika matumizi ya Kompyuta.

Asiwe kiongozi au kada wa Chama cha Siasa.

Awe mwadilifu na mwaminifu.
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8. Waombaji waliowahi kufanya kazi kiustadi katika zoezi la Uandikishaji
awamu ya kwanza mwaka 2019/ 2020 na wanazo sifa zilizotajwa hapo juu

watapewa kipaumbele.

B. Majukumu ya Mwandishi Msaidizi na BVR Kit Operator

1. Kuhakikisha kuwa kituo kinafunguliwa kwa wakati na kuanza uandikishaji kwa
muda uliopangwa ambao kwa mujibu wa maelekezo ya Tume ni saa 2:00
Asubuhi hadi saa 12:00 jioni.

2. Kubandika bango la Kituo cha Kuandikisha Wapiga Kura na mabango mengine
yaliyotolewa na Tume kwa ajili ya kituo cha uandikishaji.

3. Kuhakikisha vifaa muhimu vya kituo vinakuwepo katika Kituo cha kuandikisha
Wapiga Kura.

4. Kuwepo kituoni muda wote wa kazi hata kama hakuna Wapiga Kura wanaokuja
kujiandikisha au kuboresha taarifa zao.

5. Kusimamia ujazaji wa fomu za Mwombaiji (Mpiga Kura) ili kuepusha makosa.

6. Kuingiza taarifa za Mpiga Kura kwenye Mfumo wa Uandikishaji.

7. Kuhakikisha kuwa Wapiga Kura waliokuja kituoni kabla ya saa 12:00 jioni na
kupanga foleni wanaandikishwa wote isipokuwa kama wapo wengi,
wataorodheshwa majina na kuwapanga kuanza nao siku inayofuata.

8. Kuhakikisha kuwa baada ya uandikishaji wa siku kukamilika, taarifa ya Wapiga
Kura walioandikishwa kwa siku hiyo inaandaliwa na kutunzwa kwa lengo la
kumkabidhi Afisa Mwandikishaji Msaidizi ngazi ya Kata.

9. Kuhakikisha kuwa vifaa na nyaraka za uandikishaji vinatunzwa vizuri Kipindi
chote cha zoezi na kuvikabidhi kwa Afisa Mwandikishaji vikiwa katika ubora
wake.

10. Kuhakikisha anachukua tahadhari dhidi ya maambuikizi ya ugojwa wa COVID -
19 unaosababishwa na Virusi vya Corona kwa kuzingaztia maelekezo ya
Wataalamu wa Afya

11.Majukumu mengine atakayopangiwa na Afisa Mwandikishaji au Afisa

Mwandikishaji Msaidizi.
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C. Mambo ya kuzingatia wakati wa kutuma maombi

. Mwombaji lazima aainishe kazi anayoomba kati ya Mwandishi Msaidizi au BVR
Kit Operator

. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (detailed CV) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini
(referees) wawili pamoja na picha 3 (Passport Size) za hivi karibuni.

. Maombi yote yatapaswa kuambatana na nakala za vyeti vya kitaaluma na
kitaalamu.

. Mwombaji ambaye ni Mtumishi wa Umma atapaswa kupitisha maombi kwa
mwajiri wake. Mwombaji ambae si mtumishi wa Umma, maombi yake yapitie kwa
Mtendaji wa Kata wa Kata husika anayoomba kufanya kazi.

_ Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 28 Aprili, 2020 saa 9.30 alasiri

. Waombaiji watakaokidhi vigezo ndio wataitwa katika usaili na mafunzo.

. Maombi yote yatumwe kupitia anuani ifuatayo;
AFISA MWANDIKISHAJI,

JIMBO LA BAGAMOYO,

SLP 59,

BAGAMOYO.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA

Faluma O. Latu
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA BAGAMOYO
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