



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI**

**MSIMAMIZI WA UCHAGUZI**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO**

**JIMBO LA BAGAMOYO**



*Unapojibu tafadhali taja:*

Kumb. Na. HWB/E.50/26/Vol. IV/100

05 Oktoba, 2020

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI**

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Bagamoyo anapenda kuwataarifu wale walioomba kazi za muda za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu kuwa, usaili unatarajiwa kufanyika tarehe **09 Oktoba, 2020** siku ya **Ijumaa** na hatimaye kuwapangia vituo vya kazi kwa waombaji watakaofaulu usaili huo.

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo: -

- i. Kila msailiwa anatakiwa afike eneo la usaili kwa muda aliopangiwa bila kuchelewa.
- ii. Kila msailiwa atajigharamia chakula na usafiri.
- iii. Kwa waombaji ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo na masharti yaliyotolewa katika Tangazo.

**LIMETOLEWA NA;**

Fatuma O. Latu  
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI  
**JIMBO LA BAGAMOYO**