JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

Unapojibu tafadhali taja

Kumb Na.:HWB/A.20/9/VVOL.1V/45 Tarehe: 22/01/2021

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA KUHAMIA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo anapenda kuwatangazia watumishi wa
Umma wenye sifa na nia ya kuhamia kikazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo kwa Fani

zifuatazo:-
1. Fundi Sanifu ujenzi (Technicians) (Nafasi 2)
2. Dereva Mitambo (Plant Operators) (Nafasi 2)

Mwisho wa kutuma maombi ya kuhamia ndani ya siku 14 kuanzia tarehe ya tangazo hili.

MAELEZO YA JUMLA
i.  Muombaji lazima awe Mtumishi wa Umma.
ii.  Muombayji lazima apitishe barua yake ya maombi kwa mwajiri wakg.
iii. ~ Muombaji aambatanishe na maelezo binafisi (CV).

iv.  Muombaji aambanishe na kopi za vyeti vyake vya shule vilivyohakikiwa pamoja na cheti cha
kuzaliwa.

v. Halmashauri itagharamia uhamisho

vi.  Maombi yatumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
S.LPEY,

BAGANMOYO — PWANI.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 04/02/2021 saa tisa 9:30 alasiri.

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, S.L.P. 59, BAGAMOYO Mkoa wa Pwani.

Simu Na: 023 2440164, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.go.tz. Tovuti: www.bagamoyode.go.tz




Imetolewa na,

Fatuma O. Latu
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA

BAGAMOYO \\. 1 sk UGENZI MTENDAJI WILAYA
~BAGAMOYQ

Nakala:- Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo na Mbao za Matangazo

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, S.L.P. 59, BAGAMOYO Mkoa wa Pwani.

Simu Na: 023 2440164, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.go.tz. Tovuti: www.bagamovode.go.tz




