



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO



Tarehe: 17 Januari, 2023

Watumishi Wote,
Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo,

BAGAMOYO - PWANI

**Kuh. TANGAZO LA WATUMISHI WALIOPATA MKOPO WA HAZINA
MWEZI DISEMBA, 2023**

Husika na kichwa cha habari hapo juu.

2. Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo ilipokea kiasi cha Fedha **Tshs. 350,000,000.00** ikiwa ni mgao wa Mikopo ya Hazina ili Watumishi waombe Mikopo hiyo kupitia tangazo lenye **Kumb. Na.HWB/F.10/175/163** la tarehe **07 Disemba, 2023** na jumla ya Watumishi **55** wenye sifa walioomba Mikopo yenye jumla ya **Tshs. 820,597,221.88** na baada ya Kamati ya Mikopo kukaa na kufanya uchambuzi iliwapitisha jumla ya Watumishi **38** walioomba mkopo wenye jumla ya **Tshs. 350,000,000.00**.
3. Watumishi wote waliopitishwa kupata Mikopo ambao orodha yao imeambatishwa pamoja na tangazo hili wanatakiwa kufika Ofisi ya Utumishi na Utawala siku ya tarehe **18/01/2024 saa nne asubuh** ili taratibu za Mikopo zikamilike ili waweze kupatiwa Mkopo huo.
4. Aidha, kwa Watumishi ambao hawakupata awamu hii wasisite kuomba tena pindi Ofisi hii itakapotangaza Mkopo mwingine.
5. Nawatakia kazi njema.

**IMETOLEWA NA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO**

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO
ORODHA YA WATUMISHI WALIOPATA MKOPO WA HAZINA WA MWAKA 2023

Na	Cheki Namba	Jina La Mtumishi	Cheo	Idara/Kitengo	Kituo cha Kazi
1	9357969	Tumaini Nicodemus Massawa	Mkuu wa Kitengo cha Ugavi na Manunuzi	Kitengo cha Ugavi na Manunuzi	Bagamoyo HQ
2	9994993	Pili Iddi Mwasa	Mwandishi Mwendesha Ofisi Mwandamizi	Idara ya Utumishi na Utawala	Bagamoyo HQ
3	112280395	Subira Hamisi Amri	Mtunza Kumbukumbu Msaidizi Daraja La II	Idara ya Utumishi na Utawala	Bagamoyo HQ
4	112038068	Hafidhi Selemani Amanzi	Dereva II	Idara ya Utumishi na Utawala	Bagamoyo HQ
5	112632777	Mariceli Vicent Nkalalwe	Dereva II	Idara ya Utumishi na Utawala	Bagamoyo HQ
6	9773231	Hellen Ernest Kisanji	Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Mwandamizi	Idara ya Maendeleo ya Jamii	Bagamoyo HQ
7	111127930	Abdul Saidi Dando	Mwalimu Daraja La IIA	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Mwambao Primary School
8	12117030	Joseph John Bureta	Mwalimu Daraja la IIC	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Bagamoyo HQ
9	12168524	Siguzimana Benjamin Kagoma	Mwalimu Mwandamizi A	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Buma Primary School
10	110644365	William Kadudu Ignas	Mwalimu Daraja La IA	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Yombo Primary School
11	110862075	Rukia Matauna Issa	Mwalimu Daraja La IA	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Kidongo Chekundu Primary School
12	8468930	Madina Siraji Mussa	Mwalimu Mkuu Daraja la IIC	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Bagamoyo HQ
13	11408970	Mwananuru Ismail Gawaza	Mwalimu Mwandamizi C	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Dunda Ward
14	10040821	Jane Arcen Almasi	Mwalimu Mkuu Daraja la IIA	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Bagamoyo HQ
15	110949062	Mwanahamis Athumani Mohamed	Mwalimu Daraja La IA	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Tumaini Primary School
16	10504602	Zainabu Shabani Makamba	Mwalimu Daraja la IIC	Idara ya Elimu ya Awali na Msingi	Ukuni Primary School
17	12282281	Fausta Gakuba Ponsiano	Mwalimu Daraja la IC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Kingani Secondary School
18	111924906	Godlisten Moses Swai	Mwalimu Daraja la IIC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Kingani Secondary School
19	110528926	Debora Enock Mwampamba	Mwalimu Daraja la IC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Kingani Secondary School
20	10485372	Evaristo Msamila Msokele	Mwalimu Daraja la IC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Kiromo Secondary Scholl
21	110959550	Emmanuel Charles Nghambi	Mwalimu Daraja la IC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Bagamoyo Secondary School
22	12288432	Irene Mchau Mchau	Mwalimu Daraja la IC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Zinga Secondary School
23	110970474	Charles Adam Mjungu	Mwalimu Daraja la IC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Kingani Secondary School
24	12281096	Erneo Mwakanyasa Boniface	Mwalimu Daraja la IC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Kingani Secondary School
25	110743943	Halima Juma Mrutu	Mwalimu Daraja la IC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Dunda Secondary School
26	11773694	Elinifaraja Daniel Mporere	Mwalimu Mwandamizi C	Idara ya Elimu ya Sekondari	Bagamoyo HQ
27	8745383	Frank Valentine Kwayu	Mwalimu Mkuu Daraja la IIC	Idara ya Elimu ya Sekondari	Bagamoyo HQ

Na	Cheki Namba	Jina La Mtumishi	Cheo	Idara/Kitengo	Kituo cha Kazi
28	112599724	Makubi Kayuki Galishi	Daktari Daraja La II	Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Huduma za Lishe	Hospitali ya Wilaya
29	10245349	Gasper Philemon Mmbaga	Daktari Daraja La I	Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Huduma za Lishe	Hospitali ya Wilaya
30	9774984	Fred Ackim Marijan	Tabibu Mkuu Daraja La II	Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Huduma za Lishe	Kongo Dispensary
31	112064533	Editha Appolinary Fundisha	Afisa Muuguzi Msaidizi Daraja La II	Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Huduma za Lishe	Bagamoyo District Hospital
32	112661551	Peter Magaka Kindija	Tabibu Msaidizi	Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Huduma za Lishe	Kiromo Dispensary
33	11196286	Justine Samweli Kilegi	Daktari Msaidizi Mwandamizi	Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Huduma za Lishe	Bagamoyo District Hospital
34	110594366	Emmy Ndele Mwakamela	Mteknolojia Mwandamizi	Idara ya Afya, Ustawi wa Jamii na Huduma za Lishe	Bagamoyo District Hospital
35	9112997	Jalala Omari Sammatta	Afisa Mifugo Msaidizi Mkuu Daraja La I	Idara ya Kilimo, Mifugo na Uvuvi	Bagamoyo HQ
36	111350119	Salome Francis Nchimbi	Afisa Mifugo Msaidizi Daraja La I	Idara ya Kilimo, Mifugo na Uvuvi	Kata ya Makurunge
37	12224247	Sabasi Riziki Ludovick	Mchumi Daraja La I	Idara ya Mipango na Ufuatiliaji	Bagamoyo HQ
38	9626913	Fatuma Adamu Hamza	Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja La II	Idara ya Miundombinu Vijijini na Mijini	Bagamoyo HQ
39	12272650	Arafa Ramadhani Mresa	Afisa TEHAMA Daraja La II	Kitengo cha Tehama	Bagamoyo HQ