JAMHUR! YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

TANGAZO Tarehe 19/09/2022
MWALIKO WA ZABUNI
ZABUNI NA. LGA/014/2022-2023/NC/11

UKODISHAJI WA ENEO LA BADECO (BEACH HOTEL) LILILOPO MTAA WA BADECO KATIKA
KATA YA DUNDA

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Ya Bagamoyo anawatangazia Makampuni/
Taasisi/ Vikundi mbalimbali vya watu vilivyosajiliwa kisheria au Mtu binafsi kuwa Halmashauri ya
Wilaya ya Bagamoyo inakusudia kupangisha eneo la BADECO Beach Hotel (BAGAMOYO
Development Corporation) kwa kuwekeza Huduma za kijamii na burudani. Huduma hizo ni kama,
Huduma za chakula, Miundombinu mbalimbali kwa michezo ya watoto, Mabwawa ya kuogelea
(Swimming pool), Huduma.za vinywaji mbalimbali, Huduma ya eneo la kupumzikia wageni (Lodge)
na shughuli zinginezo za burudani kulingana na matumizi ya Eneo kwa Mwekezaiji.

Eneo hili lipo ufukweni mwa Bahari ya Hindi, ni eneo zuri kwa ajili ya uwekezaji wa shughuli
mbalimbali za huduma za jamii na burudani. Eneo lina ukubwa wa ekari 1.88 sawa na mita za mraba
9,212 Eneo hili limegawanyika katika vitalu vyenye ukubwa tofauti ambavyo vimepangwa kwa gjili ya
matumizi yaliyokusudiwa.

Wawekezaji wote wenye sifa, nia na uzoefu mnakaribishwa kuomba kuwekeza huduma hizi za kijamii
kwenye eneo la BADECO Beach Hotel.

2. SIFA/ MASHARTI YA JUMLA KWA MWOMBAJI

i.  Mwombaji anakaribishwa kutembelea eneo husika kwa ajili ya kujua na kuona
mgawanyo wa Eneo kabla ya kuchukua na kujaza fomu. Siku ya kuonyeshwa eneo na
wataalamu wa Halmashauri ni tarehe 22/09/2022 saa 3:00 Asubuhi.

ii. Mwombaji anapaswa kuwasilisha maombi kwa kujaza fomu ya maombi akiambatanisha
na stakabadhi ya malipo ya Tshs. 20,000/= kama ada ya maombi ambayo haitarudushwa
(non-refundable fund)

ii. Fomu za maombi zinapatikana ofisi ya Mapato ya Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo.
na utapewa control namba kwa ajili ya kulipia ada ya fomu kiasi cha shilingi 20,000/=

iv.  Mwombaji asiwe na mgogoro Halmashauri pia asiwe anadaiwa na Halmashauri ya Wilaya
ya Bagamoyo.

v. Mwombaji awe na Leseni hai ya Biashara husika ambayo ataambatanisha nakara yake.
vi.  Mwombaji aambatanishe nakara ya Namba ya Usajili wa mlipa kodi (TIN/VAT).

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, S.L.P. 59, BAGAMOYO Mkoa wa Pwani.
Simu Na: 023 2440164, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.go.tz. Tovuti:
www.bagamoyode.go.tz




vii. Mwombaji anatakiwa kuambatanisha nyaraka za kuonesha uzoefu wa biashara
anayotarajia kuwekeza, uzoefu usiopungua mwaka mmoja.

viii.  Mwombaji anatakiwa kujaza na kuwasilisha bei ya kukodi eneo kwa mita moja ya mraba
(Square meter) kwa mwezi, kwa ajili ya kuwekeza katika kitalu/ vitalu vilivyoainishwa hapo
juu.

iXx. Muda wa uwekezaji utakuwa ni kuanzia mwaka mmoja hadi mitano. Kila mwombaiji
anatakiwa apendekeze muda atakaowekeza.

X. Mwombaji anatakiwa kuhakikisha anaanza uwekezaji ndani ya siku 60 kuanzia siku
anapokabidhiwa eneo la kuwekeza.

xi.  Mwombaji anatakiwa kuwekeza katika eneo hilo kwa kutumia miundo mbinu isiyo ya
kudumu.

xii.  Mwombaji anaruhusiwa kuomba eneo la uwekezaji zaidi ya moja endapo tu ataonyesha
mpango kazi mathubuti wa kuendeleza maeneo aliyoyaomba.

3. Kwa maelezo na ufafanuzi zaidi wasiliana na Katibu wa Bodiya Zabuni Ofisi ya Manunuzi (PMU)
kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri siku za kazi.

4. Maombi yote yafungwe kwa lakiri na bahasha juu iandikwe

UWEKEZAJI KATIKA ENEO LA BADECO BEACH HOTEL LILILOPO UFUKWENI MWA
BAHARI YA HINDI WILAYA YA BAGAMOYO.

Kwa anwani hii:

KATIBU BODI YA ZABUNI,

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO
S.L.P 59,

BAGAMOYO.

5. Mwisho wa kupokea maombi haya ni saa nne (4) kamili asubuhi (saa za Afrika Mashariki) ya
tarehe 03/10/2022 siku ya Jumatatu katika Ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni zilizopo
Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo. Waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa
kushuhudia ufunguzi. Ufunguzi utafanywa mara tu baada ya saa ya mwisho ya kupokea maombi
mbele ya waombaji au wawakilishi wa waombaji waliochaguliwa kuhudhuria ufunguzi huo
utakaofanyika katika Ukumbi Mkubwa katika ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo.

6. Maombi yatakayowasilishwa baada ya muda uliopangwa kuisha, au yale yatakayotumwa kwa njia
ya kierekitroniki hayatapokelewa na hayatafunguliwa.

f

A
Shauri Selen
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
BAGAMOYO ggyRUGENZI MTENDAJ (W)
BALMASHAUR] YA WILAYA
o BAGAMOYO

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, S.L.P. 569, BAGAMOYOQO Mkoa wa Pwani.
Simu Na: 023 2440164, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.go.tz. Tovuti:
www.bagamaoyode.go.lz
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