JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

TAARIFA KWA UMMA
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI WA JIMBO LA BAGAMOYO ANAPENDA
KUWAJULISHA WANANCHI WA KATA YA DUNDA KUWA KUTOKANA
NA KIFO CHA ALIYEKUWA DIWANI WA KATA HIYO HAPSA JUMA

KILLINGO KILICHOTOKEA TAREHE 07 AGOSTI, 2022.

KWA KUZINGATIA MASHARTI YA KIFUNGU CHA 13 (1) WA SHERIA
YA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA SURA NA 292 TUME YA
TAIFA YA UCHAGUZI IMETANGAZA RASMI SIKU YA JUMAMOSI
TAREHE 17 DISEMBA MWAKA 2022 KUWA NI SIKU YA UCHAGUZI
KWA NAFASI YA UDIWANI KWA KATA YA DUNDA HIVYO WANANCHI
WOTE MNAJULISHWA KUSHIRIKI KIKAMILIFU KUCHAGUA AU
KUCHAGULIWA KWANI NI HAKI YA MSINGI YA KILA MWANANCHI

KIKATIBA.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA LEO TAREHE: 14/11/2022 NA
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. ) Barua zote ziandikwe kwa Msimamizi wa Uchaguzi (W)
Simu r‘(l)t”!s(;zya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, S.L.P. 59, BAGAMOYO Mkoa wa Pwani.
a: 023 2440164, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.go.tz. Tovuti: www.bagamoyodc.go.tz
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