



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

Bagamoyo,

16 Julai, 2024

TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU UKUSANYAJI WA MAONI YA DIRA YA TAIFA YA MAENDELEO 2050

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo Bwana Shauri Selenda anapenda kuwatangazia wananchii kuwa Serikali ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania inaendelea na mchakato wa kukusanya maoni ya Wananchi kuhusu Dira ya Taifa ya Maendeleo 2050 ambayo imebeba maono na matarajio ya watanzania kwa miaka 25 ijayo katika nyanja mbalimbali.

Hivyo, Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inawahamasisha wananachi wake kushiriki kutoa maoni kwa kujaza madodoso kupitia njia zifuatazo:

1. Kila Mwananchi anaweza kujaza dodoso binafsi la mtandaoni linapatikana kupitia **<https://dira2050portal.planning.go.tz/time/dira>**

2. Dodoso fupi linalojazwa kwa njia ya simu ya mkononiambapo kila Mwananchi anaweza kutoa maoni yake kwa kupiga *152*00# na kuchagua **N.8- ELIMU** kisha kuchagua **Na.4-Dira 2050**. Wananchi wote mnamahasishwa kushiriki ipasavyo katika zoezi hili kwa ustawi wa Taifa letu.

Imetolewa na;

Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, S.L.P. 59, 1 UHINDINI ROAD 61301 BAGAMOYO
Mkoa wa Pwani.

Simu Na: 023 2440164, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.go.tz. Tovuti:

www.bagamovodc.go.tz