JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

Bagamoyo,
07, Novemba 2023.

TAARIFA KWA UMMA

MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo Bw.Shauri Selenda anapenda
kuwatangazia na kuwakaribisha wananchi wote katika Mkutano wa Baraza la Madiwani
utakaofanyika siku ya Jumatano tarehe 08 na 09 Novemba 2023 katika Ukumbi wa Mikutano

Halmashauri kuanzia saa 4:00

Mikutano hiyo ni kwa ajili ya kupokea taarifa za utekelezaji wa miradi mbalimbali ya
maendeleo kwa robo ya kwanza kwa mwaka wa fedha 2023/2024 kutoka kamati mbalimbali
za kudumu za Halmashauri.

Imetolewa na:

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, S.L.P. 59, 1 UHINDINI ROAD 61301 BAGAMOYO

Mkoa wa Pwani.
Simu Na: 023 2440164, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.qo.tz. Tovuti:
www.bagamoyodc.go.tz
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