JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

TAREHE: 22 Julai, 2024

TANGAZO LA ZABUNI YA UPANGAJI WA VIBANDA VILIVYOKO SOKO JIPYA
MWAKA 2024/2025

Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inakaribisha maombi ya zabuni katika maeneo mbalimbali
ikiwemo Zabuni ya Upangaji wa Vibanda katika eneo la Soko Jipya — Bagamoyo Mijini, Vizimba vya
kukaangia Samaki katika Soko la Samaki la Kisasa — Dunda, Vyumba vya Mnyororo Baridi katika
Soko la Samaki la Kisasa — Dunda, Fremu mbili za Biashara zilizopo katika standi ya Mabasi
madogo — Dunda, Eneo la Karakana lililopo katika stendi ya Mabasi madogo — Dunda na Eneo la
Mgahawa lililopo stendi ya mabasi madogo — Dunda.

Mchanganuo wa maeneo hayo ni kama inavyoonekana hapo chini:-
a. Vibanda vitakavyo husika ni Vibanda 43 kama vinavyoonekana katika jendwali lifuatalo:-

S/IN NAMBA YA KIBANDA
1 Kibanda Na. 1
2 Kibanda Na. 2
3 Kibanda Na. 3
4 Kibanda Na. 4
"5 | Kibanda Na. 5
6 Kibanda Na. 6
| 7 Kibanda Na. 7
| 8 Kibanda Na. 8
9 Kibanda Na. 9
10 Kibanda Na. 10 A
11 Kibanda Na. 10 B
" 12 | Kibanda Na. 11
13 Kibanda Na. 12
14 Kibanda Na. 13
15 Kibanda Na. 14
16 Kibanda Na. 15
17 Kibanda Na. 16
18 Kibanda Na. 17
19 Kibanda Na. 18
~ 20 | Kibanda Na. 19
21 Kibanda Na. 20

S/IN | NAMBA YA KIBANDA
22 Kibanda Na. 21
23 Kibanda Na. 22
24 Kibanda Na. 23
25 Kibanda Na. 24 A
26 Kibanda Na. 24 B
27 Kibanda Na. 25
28 Kibanda Na. 26
29 Kibanda Na. 27
30 Kibanda Na. 30
31 Kibanda Na. 33
32 Kibanda Na. 34
9% Kibanda Na. 37
34 Kibanda Na. 38
35 Kibanda Na. 39
36 Kibanda Na. 40
37 Kibanda Na. 41
38 Kibanda Na. 42
39 Kibanda Na. 43
40 Kibanda Na. 44
41 Kibanda Na. 45
42 Kibanda Na. 46
43 Kibanda Na. 91
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b. Vizimba vya kukaangia Samaki katika Soko la Samaki la Kisasa — Dunda:-

SINA | KIZIMBA NAMBA
1. |[KizZmBA1A
2. | KIZIMBA 1B
3. | KIZIMBA 2A
4. |KIZIMBA 2B -
5. | KIZIMBA 3A
6. | KIZIMBA 3B Il
7. | KIZIMBA 4A
8. | KIZIMBA 4B
9. | KIZIMBA 5A
10. | KIZIMBA 5B
11. | KIZIMBA 6A
12. | KIZIMBA 6B
13. | KIZIMBA 8
14. | KIZIMBA 9A
15. | KIZIMBA 9B
16. | KIZIMBA 10
17. | KIZIMBA 11
18. | KIZIMBA 12

c. Vyumba 5 vya Mnyororo Baridi katika Soko la Samaki la Kisasa — Dunda:-

S/INA | CHUMBA NA.

1 Chumba Na. 1
2 Chumba Na. 2
3. Chumba Na. 3
4. Chumba Na. 4
5 Chumba Na. 5

d. Fremu mbili za Biashara zilizopo katika standi ya Mabasi madogo — Dunda:-
o Duka Namba 1
o Duka Namba 2

e. Eneo la Karakana lililopo katika stendi ya Mabasi madogo — Dunda
f.. Eneo la Mgahawa lililopo stendi ya mabasi madogo — Dunda

MASHARTI KWA MWOMBAJI
(a) MASHARTI YA JUMLA
(i) Mwombaiji asiwe anadaiwa na Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo
(ii) Mwombaji alipe ada ya maombi ya zabuni ya Tshs. 20,000/=. Fedha hizo
hazitarudishwa.
(i)  Mwombaiji asiwe Mtumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo au Mhe.
Diwani.
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(b) MASHARTI KWA MWOMBAJI WA VIBANDA

i.  Waombaji wote wenye nia na uwezo wawasilishe maombi kwa kuingia kwenye mfumo wa
TAUSI (tausi.tamisemi.go.tz)

i.  Muombaji anatakiwa kuwasilisha barua ya maombi ya Kibanda alichokichagua kwenye
mfumo wa TAUS/ kwa Mkurugenzi wa Halmashauri kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo,
S.L. P. 59,

- BAGAMOQYO.

iii. ~ Muombaji awe na leseni ya biashara au nakala ya hati ya usajili kwa taasisi au vikundi vya
kijamii.

iv.  Muombaji aambatanishe barua ya UTAMBULISHO kutoka kwa Mwenyekiti wa Kitongoji au
Mtendaiji wa Kata _

V. Muombaji aambatanishe wasifu wa kampuni au taasisi (kama mwombaji ni Taassi au

Kampuni).

vi. ~ Muombaji aambatanishe TAMKO RASMI LA KUZUIA VITENDO VYA RUSHWA
lililosainiwa.

vii.  Mfanyabiashara atatakiwa kuhamasisha na kushiriki usafi wa mazingira wa kila siku na
mwisho wa mwezi kwa mujibu wa taratibu zilizowekwa.

vii. ~ Maombi haya yatashughulikiwa kwa utaratibu wa ushindanishi kwa waombaji. Waombaiji
kutoka maeneo husika watapewa kipaumbele kama ilivyoainishwa kwenye Kanuni za
manunuzi.

ix. ~Barua za maombi ya Vibanda hivi ziwe katika nakala mbili: nakala moja iwe halisi na
nyingine iwe nakala kivuli. Nakala zote mbili zifungwe kwa LAKIRI, na kuwekwa kwenye
bahasha kubwa itakayoandikwa “NAMBA NA JINA LA ZABUNI ILIYOOMBWA” na
kutumbukizwa katika sanduku la zabuni lililoko Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya
Bagamoyo baada ya kuorodheshwa kwenye rejesta ya kupokelea maombi ya zabuni iliyopo
kwenye ofisi ya Kitengo cha Ununuzi na Ugavi. Maombi yote yatumwe kwa anwani
ifuatayo:-

- KATIBU,
BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P 59,
BAGAMOYO.

x. Mwisho wa kupokea maombi ya Vibanda ni tarehe 30/07/2024 Saa tano; Asubuhi (5:00).

Maombi ya Vibanda yatafunguliwa baada ya muda wa kuwasilisha maombi kuisha:; zoezi

_litafanyika katika ukumbi wa mikutano Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya
Bagamoyo na waombaji wanakaribishwa katika ufunguzi kwa gharama zao.

xi. Maombi ya Vibanda ambayo yatachelewa kuwasilishwa ndani ya muda uliotajwa hapo juu
hayatakubaliwa kwa namna yoyote ile.

Tangazo hili linapatikana pia katika www.bagamoyodc.go.tz au Instagram akaunti ya
Bagamoyodc

SHAURI SELENDA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
BAGAMOYO.

FMESRUGENZI MTENDAJI (W.
HAEMASHAURI YA WILAYA
BAGAMSYO
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