



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO

TANGAZO LA KUUZA VIWANJA

Tarehe 14/11/2023

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO KUPITIA MRADI WA UPIMAJI VIWANJA MAKURUNGE ANAYOFURAHA KUUTANGAZIA UMMA WA TANZANIA KUWA, HALMASHAURI INAUZA VIWANJA VILIVYOPIMWA KWA BEI NAFUU KWA AJILI YA MATUMIZI MBALIMBALI (MAKAZI, BIASHARA, MAKAZI/BIASHARA NA TAASISI)

VIWANJA VINAPATIKANA KATA YA MAKURUNGE ENEO LA KITOMONDO KITONGOJI CHA MTONI

BEI ZA VIWANJA KAMA IFUATAVYO:

S/N	MATUMIZI YA KIWANJA	BEI KWA MITA ZA MRABA
1.	Makazi pekee	2,700/=
2.	Makazi na Biashara	3,200/=
3.	Biashara	3,500/=
4.	Majengo ya Umma/Taasisi	3,500
5.	Hotel	3,500/=

VIWANJA HIVYO VITAUZWA KUPITIA MFUMO WA TAUSI KUANZIA TAREHE 15/11/2023 HIVYO UNATAKIWA KUJIUNGA KWENYE MFUMO WA TAUSI KUPITIA WEBSITE tausi.tamisemi.go.tz ILI KUWEZA KUNUNUA VIWANJA HIVYO.

WANANCHI WOTE WENYE NIA YA KUNUNUA VIWANJA MNAKARIBISHWA KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NASI KWA NA. 0719-512425 / 0714-294509 / 0625-719108

Majid S. Mhina

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
BAGAMOYO

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
BAGAMOYO

88-ARDH

Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, Barabara ya Uhindini, S.L.P. 59, 61301-BAGAMOYO.
Mkoa wa Pwani.Simu Na: 0733 860575, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.go.tz. Tovuti:

www.bagamovodc.go.tz