

JEDWALI LA MATUKIO YA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2024

Na.	TUKIO	TAREHE	MHUSIKA
1.	Tangazo la Uchaguzi kwa Umma	15 Agosti, 2024	WN- OR TAMISEMI
2.	Maombi ya kutoa elimu ya Mpiga Kura	16 Agosti - 6 Septemba, 2024	KM- OR - TAMISEMI
3.	Maombi ya kuangalia uchaguzi	30 Agosti-17 Septemba, 2024	KM- OR - TAMISEMI
4.	Tangazo la majina na mipaka ya Vijiji na	16 Septemba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
5.	Uteuzi wa Wasimamizi wasaidizi wa Uchaguzi	19-25 Septemba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
6.	Maelezo kuhusu Uchaguzi	26 Septemba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
7.	Semina kwa wasimamizi wasaidizi wa uchaguzi	30 Septemba,2024	Msimamizi wa Uchaguzi
8.	Uteuzi wa waandikishaji wa wapiga kura.	6 Oktoba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
9.	Viapo kwa waandikishaji wa wapiga kura na wasimamizi wasaidizi wa uchaguzi	6-8 Oktoba, 2024	Msimamizi wa uchaguzi
10.	Semina kwa waandikishaji wa wapiga kura	6-8 Oktoba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
11.	Zoezi la uandikishaji wa wapiga kura	11-20 Oktoba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
12.	Kubandikwa kwa Orodha ya Wapiga Kura	21 Oktoba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
13.	Ukaguzi wa Orodha ya Wapiga Kura	21-27 Oktoba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
14.	Pingamizi kuhusu uandikishaji wa wapiga kura	21-27 Oktoba, 2024	Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi
15.	Uamuzi kuhusu pingamizi	27-28 Oktoba, 2024	Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi
16.	Marekebisho ya Orodha ya Wapiga Kura	27-28 Oktoba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
17.	Kukata rufaa dhidi ya uamuzi wa pingamizi	28-29 Oktoba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
18.	Uamuzi wa rufaa	28-31 Oktoba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi

Na.	TUKIO	TAREHE	MHUSIKA
19.	Kukoma uongozi kwa viongozi waliopo	25 Oktoba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
20.	Kuchukua na Kurejesha fomu za kugombea	01-07 Novemba, 2024	Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi
21.	Uteuzi wa Kamati ya Rufani	01 Novemba, 2024	Katibu Tawala wa Mkoa
22.	Semina kwa kamati ya Rufani	04 Novemba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
23.	Uteuzi wa wagombea	8 Novemba, 2024	Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi
24.	Uwasilishaji wa pingamizi kuhusu uteuzi	8-9 Novemba, 2024	Mwombaji/Mgombea
25.	Uamuzi wa pingamizi kuhusu uteuzi	8-10 Novemba, 2024	Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi
26.	Kukata rufaa dhidi ya uamuzi kuhusu pingamizi la uteuzi	10-13 Novemba, 2024	Mwombaji/Mgombea/Msimamizi wa Uchaguzi
27.	Uamuzi wa kamati ya rufaa	10-13 Novemba, 2024	Kamati ya Rufani
28.	Uwasilishaji wa ratiba za mikutano ya kampeni kutoka katika Vyama vya Siasa	14 Novemba, 2024	Vyama vya Siasa/ Msimamizi wa Uchaguzi
29.	Uwasilishaji wa ratiba za mikutano ya kampeni kwa Mkuu wa Polisi wa Wilaya	17 Novemba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
30.	Kuanza kwa kampeni	20-26 Novemba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
31.	Uteuzi wa Wasimamizi wa Vituo vya uchaguzi	21 Novemba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
32.	Viapo na Semina kwa Wasimamizi wa Vituo vya uchaguzi	21-23 Novemba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi
33.	Siku ya kupiga kura	27 Novemba, 2024	Msimamizi wa Uchaguzi