
 
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO 

 

TANGAZO LA ZABUNI YAUOMBAJI WA NAFASI KWA WAFANYABIASHARA 

MBALIMBALI KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO KWENYE SOKO 

JIPYA LA MAGOMENI(MIVARF) KWA MWAKA 2016-2017 na 2017-2018. 

 

1. Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inawatangazia wafanya 

 Biasharawenye uwezo wa kutoa Huduma za kufanyabiashara katika soko 

  letu jipya la MAGOMENI kwa mudaunaoanzia tarehe 01/04/2017 hadi 

tarehe 30 /6/2017 na 01/07/2017 hadi 30/06/2018 kama ilivyoainishwa  

hapa chini;- 

 

2. Nafasi zinazotangazwa kwa kipindi hicho ni kama zifuatazo;- 

 ZABUNI ZA MWAKA MMOJA(1) 

 

NAMBA YA ZABUNI JINA LA ZABUNI 
LGA/014/2016/2017/NC/01 Ukodishaji wa vizimba, nafasi 70 

LGA/014/2015/2016/NC/02 
Ukodishaji wa vibanda (Maduka), nafasi 8 

LGA/014/2015/2016/NC/03 Ukodishaji wa mabanda ya kuku, nafasi 10 

LGA/014/2015/2016/NC/04 Ukodishaji wa maegesho ya magari(magari 

20),nafasi 1 

LGA/014/2015/2016/NC/05 Ukodishaji wa vyoo, nafasi 1. 

 

3.MASHARTI YA MWOMBAJI. 

 

(I) Muombaji asiwe anadaiwa na Halmashauri 

(II) Ada ya maombi ya zabuni ni Tshs. 20,000/= kwa zabuni, ambazo 

hazitarudishwa. 

(III) Awe na  TIN/VAT kwa anayeomba vibanda. Baada ya kupata kibanda 

utatakiwa kuwa na leseni ya biashara husika 

(IV)  Mzabuni atakaeshinda atatakiwa kuilipa Halmashauri mapato ya  

                  mkataba ndani ya siku tano za mwanzo wa  kila mwezi. 



(V) Awe mkazi wa kudumu ambaye taarifa zake zipo katika rejesta ya wakazi 

kwenye vitongoji,kijiji na kata ndani ya halmashauri ya wilaya ya 

Bagamoyo. 

(VI) Lazima aonyeshe utambulisho wake wa mkazi(Barua toka Kitongojini,kjijini 

au Katani) 

(VII) Awe mfanyabiashara wa mchele na nafaka mbalimbali. 

(VIII) Awe na uwezo wa kulipa ushuru wa kufanya biashara kwa mkataba                   

          wa  kwa malipo ya miezi mitatu, miezi sita au mwaka. 

(IX) Awe na uwezo wa kufanya usafi katika eneo lake la biashara na  

          Kuzipeleka katika eneo la makusanyo ya taka kama watakavyoelekezwa      

         na Halmashauri 

(X) Kwa waombaji wa vibanda(Maduka) awe tayari kukamilisha ujenzi wa 

kibanda(Duka) kwa makubaliano na Halmashauri. 

 

4. Vitabu vya Zabuni na maelezo mengine  vinapatikana Ofisi ya Mkurugenzi  

    Mtendaji, S.L.P. 59, Bagamoyo,(Kitengo cha ununuzi na Ugavi) kuanzia 

 Saa 2.30 asubuhi mpaka Saa 9.30 alasiri (Jumatatu – Ijumaa). 

 

5. Nyaraka za maombi ziwe na nakala tatu pamoja na nakala halisi moja 

 iliyofungwa kwa LAKIRI, iandikwe juu ya bahasha “NAMBA NA JINA LA 

 ZABUNIILIYOOMBWA”na zitumbukizwe katika sanduku la zabuni lililoko 

 Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo. Zitumwe kwa 

 anwani ifuatayo: 

 

MKURUGENZI MTENDAJI (W), 

S.L. P. 59, 

HALMASHAURI YA WILAYA 

BAGAMOYO. 

 

6. Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 30/03/2017saa 4:00  (Nne) 

asubuhi siku ya  zabuni itafunguliwa muda huo huo katika ukumbi wa 

mikutano Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya na waombaji 

mnakaribishwa katika ufunguzi kwa gharama zenu. 

 

                                                     

 

 

MARY kISIMBO 

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

HALMASHAURI YA WILAYA 

BAGAMOYO 


