
 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO 

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji [W]) 

 

 

   

TANGAZO 

21/06/2017 

 

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO 

INAWATANGAZIA WATUMISHI WOTE KUFIKA IDARA YA UTUMISHI NA UTAWALA KWA AJILI 

YA ZOEZI LA UHAKIKI WA TAARIFA ZA UTUMISHI NA NIDA. 

AIDHA KILA MTUMISHI AFIKE AKIWA NA KITAMBULISHO CHA TAIFA NA HATI YA MALIPO YA 

MISHAHARA (SALARY SLIP) KWA KUZINGATIA RATIBA ILIYOAMBATANISHWA HAPO CHINI. 

NA IDARA/ KATA MUDA TAREHE 

1 IDARA/VITENGO VYOTE VILIVYOPO 

MAKAO MAKUU YA OFISI YA 

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA 

,KATA ZA DUNDA, NIANJEMA, KISUTU 

NA MAGOMENI 

2:00 Asubuhi-9:30 Alasiri 22/06/2017 

2 WATUMISHI WOTE WALIOPO KATA ZA 

KIROMO, ZINGA NA KEREGE 
2:00 Asubuhi-9:30 Alasiri 23/06/2017 

3 WATUMISHI WOTE WALIOPO KATA ZA 

MAPINGA FUKAYOSI MAKURUNGE 

NA YOMBO 

2:00 Asubuhi-9:30 Alasiri 27/06/2017 

4 WATUMISHI WOTE WALIOPO IDARA 

YA  AFYA 
2:00 Asubuhi-9:30 Alasiri 28/06/2017 

N.B. 

1. WATUMISHI WA IDARA YA AFYA WAFIKE KUHAKIKIWA KULINGANA NA RATIBA 

ZILIZOPO (ROSTER) BILA KUATHIRI HUDUMA KWA WAGONJWA. 

2. WALE WALIOPANGIWA TAREHE 27/06/2017 IKATOKEA MWEZI UMEANDAMA 

KATIKA TAREHE TAJWA, RATIBA YAKO ITAKUWA TAREHE 29/06/2017.  

3. IFAHAMIKE KUWA ZOEZI HILI NI KWA WATUMISHI WOTE HAIJALISHI KUWA MTUMISHI 

YUPO LIKIZO, MASOMONI, SAFARI NA MAFUNZO. 

4. INASISITIZWA WATUMISHI WOTE KUFIKA KWENYE ZOEZI KWA MUJIBU WA RATIBA 

BILA KUKOSA. 

 

IMETOLEWA NA:-   

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA    

BAGAMOYO 


