TANGAZO

HALMASHAURI YA  WILAYA BAGAMOYO
INAPENDA KUWATANGAIZIA WATUMISHI WOTE
KUWA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 26/08/2017 NI
SIKU YA USAFI WA MWISHO WA MWEZI.

HIVYO KILA MTUMISHI ANATAKIWA KUSHIRIKI
LOEZlI KUANZIA SAA 12.30 ASUBUHI MPAKA SAA
4.00 ASUBUHI.

IKIWA NI  UTEKELEZAJI WA AGIZO LA
MHESHIMIWA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO
WA TANZANIA DR.JOHN POMBE MAGUFULI.

'MAADHIMISHO YA ZIOEZl LA USAFI KWA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO
YATAFANYIKA KATA YA DUNDA KATIKA
BARABARA ZA MIJINI (BARABARA ZA CRDB, NMB
NA YA DAR ES SALAAM)

MAHALI PA KUKUTANA NI OFISI YA MKURUGENZI
MTENDAJI WILAYA.

AIDHA WATENDAJI WA KATA PAMOJA NA
WATENDAJI WA VLIUJI WASIMAMIE ZOEZI ZIMA LA
USAFI WA MALZINGIRA.

NAWATAKIA USHIRIKI MWEMA

UTAWALA



