B/ JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
£ OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaiji [ wj)

WILAYA YA BAGAMOYO. OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJ! (W)

S‘L'Pta:Z;AMOYO
Simu: 023 - 2440164 MKOA WA PWANI
Fax: 023 - 2440338
Email: ded.bagamoyo@pwani.go.tz
Kumb.Na.HWB/A.20/75/134 23/08/2017

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inapenda
kuwatangazia Watanzania wote wenye sifa ya kuomba nafasi ya Ajira kwa
masharti ya kudumu kwa nafasi tajwa hapo chini kwa kuzingatia masharti ya
waraka wa Maendeleo ya Utumishi Na.l wa mwaka 2013 unaohusu miundo ya
kada za Watendaji wa Kata na Vijiji/Mtaa chini ya Ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za
Mikoa na Serikali za Mitaa. Kwa kuzingatia Kibali cha Ajira mpya chenye
Kumb.Na.FA170/375/01/42 cha tarehe 31/07/2017 na Kibali cha Ajra mbadala
chenye Kumb.Na.CFC.26/205/01/"FF"/91 cha tarehe 22/08/2017 kutoka kwa

Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.
1. NAFASI YA KAZI: MTENDAJI WA KIJLJI DARAJA LA Il -Nafasi §
2. KAZI NA MAJUKUMU

1. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
2. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani

3. Kuratibu na kusimamia upangaji wa  utelekezdji
maendeleo ya Kijiji.

Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaq,
umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaaalam katika Kijiji.
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. Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji.
10.Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi.
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12. Atawaijibika kwa Mtendaiji wa Kata.
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3, SIFAZA KUAJIRIWA
Kugijiiwa mwenye Elimu Ya Kidato cha IV/VI aliyehitimu mafunzo Ya
Astoshchodo/Cheﬂ katika moja ya fani zifuatazot- Utawala, Sheria, Elimu
/ ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo Ya Jamii na Sayansi Ya Sanaa
kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote
kincchotcmbuﬁwo na Serikali.

MSHAHARA
1GS B1 kwa mwezi
MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJ\ WOTE AMBAYO NI LAZIMA KUZ!NGAT\WA

1. Mwombdii ni lazima awe ni Raia wa Tanzania.

2. Awe hajawahi kufungwa kwa makosa ya jinai

3. Awe hajawahi kupunguzwc/kufukuzwo kazi Serikalini.

4. Maombi ni lazima yc:csmbo’mnishwe na vivuli vya vyetfi vya kuzaliwa,
kuhitimu elimu yd Sekondari (“Result Slip" hazikubaliki) na vyuo vya
mafunzo/taaluma.

5. Maombi ni lazima yoomboionishwe na picha mbili (2} za possporf size 24
hivi karibuni.

4. Maombi ni lazima yaombamnishwe na wasifu (Cumculum Vitae) zenye

mawasiliano ya uhakika Anuani, Barud pepe na namba ya simu.

Awe na umriwa zaidi ya miaka 18 na usiozidi miaka 45.

Mwombaji awe hajawahi kuaijiriwa gerikalini na kupata cheki namba.

waombaiji wenye vyeti vya kidato cha nne na cheti cha taalumda

ambavyo vimepatikana nie ya Nchi wahakikishe vimehakikiwa nd Baraza

la Taifa la Mitihani (NECTA) na paraza la Elimu yd ufundi la Taifa (NACTE)
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MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI HAYA NI TAREHE 13/09/2017 SAA 9:30 ALASIRI PIA
MAOMBI YOTE YATUMWE KWA NJIA YA POSTA KUPITIA ANUANI HAPO CHINI NA §I
VINGINEVYO.

MKURUGEN! MTENDAJL
HALMASHAURIYA WILAYA YA BAGAMOYO.

SLP.R
BAGAMOYO

TANGAIO HILl PIA LINAPATIKANA KWENYE TOoVUTI YA HALMASHAURI
www.bagamoyo_dc,go.fz
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