
Fomu ya maombi ya usajili italipiwa TShs. 2,000/= kupitia akaunti ya Bodi katika Tawi lolote la CRDB kwa 

jina la TANZANIA MEAT BOARD, akaunti namba A/C 0150205297900.ambazo hazitarejeshwa;  

BODI YA NYAMA TANZANIA 
TMB FN. 1 

Msajili, 

Bodi ya Nyama Tanzania, 

S. L. P, 6085, 

Dar es Salaam, 

tmb20081@hotmail.com, 

0713412756. 

FOMU ZA KUOMBA USAJILI - WADAU 

(Futa maneno yasio sahihi kwako) 
Mimi/Sisi ninaomba/tunaomba usajili/kurudia usajili wa wadau wa tasnia ya nyama kwa mujibu 
wa Kifungu Na. 17 (1) cha Sheria ya Nyama Na. 10 ya Mwaka 2006. 
 

1. Jina la Mdau/wadau/Mkurugenzi wa kampuni/Katibu wa chama 
………………………………………………………………………………………………………………………………  

2. Jina la Biashara …………………….........................................................………………………… 
3. Sanduku la Barua ………………………Namba ya Simu……….………Simu ya mkononi 

…………………….Barua pepe………………………..…………………Nukushi………………………………. 
4. Mahali ilipo biashara/Kampuni/Ofisi ya chama; Namba ya Kitalu 

…………………..Mtaa……..…………………….Kijiji…………………….………….Kata…..…………….Wil
aya..............................…....Mkoa……….……………………………………… 

5. Aina ya mifugo/Bidhaa za nyama zinazozalishwa 
……………………………..…………………………….……………….……………………………………………... 

6. Namba ya Usajili wa 
Shamba/kiwanda/Bucha…………………………………………………………….(kwa mujibu wa 
Sheria ya TFDA Na. 1 ya 2003 na Sheria ya Utambuzi, Usajili na Ufuatiliaji Na. 12 ya 
Mwaka 2010) 

7. Shamba/Kiwanda/Kampuni/Bucha langu/letu lina uwezo wa wastani wa; 
(a) Kufuga jumla ya Mbuzi ……Kondoo …….Ng’ombe……Nguruwe……na Kuku …….kwa 

mwaka, 
(b) Kununua na kuuza Mbuzi ……Kondoo …….Ng’ombe……Nguruwe……na Kuku 

…….kwa mwaka,  
(c) Kuuza …………….. kilo /tani  za nyama kwa mwaka, 
(d) Kusindika………….…. kilo /tani  za nyama kwa mwaka, 
(e) Kuingiza/kuuza nje…….. Kilo/tani za nyama kwa mwaka. 

 
8. Mimi/Sisi ni mwanachama/wanachama wa Chama cha Wadau wa Tasnia ya Nyama 

Kitaifa cha………………………………………… 
9. Mimi/Sisi ninaahidi/tunaahidi kwamba nitatii/tutatii sheria na kanuni zote zinazoongoza 

tasnia ya Nyama bila shuruti.  
 
Tarehe……………………..    Sahihi………………………………. 
 
    KWA MATUMIZI YA OFISI PEKEE  
Usajili umetolewa/hautatolewa. 
Sababu………………………………………..…………..………………………………………………………………………. 
Namba ya Usajili…………………Imethibitishwa na Bodi katika Kikao cha………..cha 
tarehe……………………  
 
     …………………………………… 

Sahihi ya Msajili na Mhuri  

Picha Mbili za 

Rangi 

mailto:tmb20081@hotmail.com

