

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji [W])

Simu ya Mdomo:

023 - 2440164

Fax: 023 - 2440338



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)

S.L.P 59,

BAGAMOYO.

MKOA WA PWANI

Kumb. Na. HWB/C.40/42/Vol. II/38

21/05/2019

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inapenda kuwatangazia mafundi wote wenye sifa ya kuomba nafasi ya kazi ya ukarabati wa nyumba ya Mkuu wa Wilaya ya Bagamoyo.

1. Fundi Ujenzi Nafasi 1

KAZI NA MAJUKUMU

- ❖ Kusimamia ukarabati wote na atakuwa ndiye fundi Mkuu katika ukarabati wa majengo
- ❖ Atakuwa yataru kupokea na kuzingatia maelekezo ya Mhandisi
- ❖ Atahakikisha michoro na maelekezo vinafuatwa wakati wa ujenzi

SIFA ZINAZOHITAJIKA

- ❖ Awe mwenye Elimu ya kidato cha IV/VI aliyehitimu mafunzo ya ufundi stadi veta grade I au Level III. Mwenye cheti cha ufundi sanifu (FTC) atafikiriwa.
- ❖ Uzoefu usiopungua miaka mitatu katika kazi za ujenzi. (ambatanishe wasifu (CV)
- ❖ Uwezo wa kutafsiri michoro mbalimbali

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE AMBAYO NI LAZIMA KUZINGATIWA

1. Mwombaji ni lazima awe ni Raia wa Tanzania
2. Barua ya maombi ni lazima iambatanishwe na picha mbili (2) za passport size za hivi karibuni na kupitishwa kwenye ofisi ya Serikali ya Mtaa au Kata

Pamoja na wasifu (CV) kwa wasimamizi wa ujenzi).

3. Awe ana umri wa Zaidi ya miaka 18 na usiozidi miaka 55
4. Awe na akili timamu na afya njema
5. Maombi yote yaletwe kwa mkono na kuwasilishwa katika Ofisi za Masijala ya wazi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) Bagamoyo
6. Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo.

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO

S.L.P 59

BAGAMOYO

7. Mwisho wa kupokea maombi hayni tarehe 27/5/2019 4:30 asubuhi ufunguzi na usajili utafanyika siku hiyo hiyo kuanzia sa 5:00 asubuhi katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo



FATUMA O. LATU
MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
BAGAMOYO

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
BAGAMOYO

Nakala:

1. Mh, Mkuu wa Wilaya
2. Mh, Katibu tawala (W)
3. Ofisi ya Mtendaji kata ya Dunda Wilaya ya bagamoyo
4. Mbao zote za Matangazo za halmashauri

NB: TANGAZO HILI PIA LLINAPATIKANA KWENYE TOVUTI YA HALMASHAURI

www.bagamoyodc.go.tz