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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO
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TANGAZO LA ZABUNIYA KUWEKEZA KWENYE ENEO LA BADECO

ZABUNI NA: LGA/ 2O2O ]2021/BADECO/N/01

Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo inawalangazia wafanya

Biashara, Kampuni au watu binafsi wenye uwezo wa kuwekeza kwenye eneo la

Bagamoyo Development Gorporation ( BADECO) ambalo lina ukubwa wa

hektari i.889. Eneo hilo lina magofu ya iliyokuwa BADECO Hotel na lipo

ufukweni Bagamoyo kando ya Bahariya Hindi. Ni eneo zuri, lenye kuvutia, kufaa

na kuburudisha kwa watu wanaopenda kuona mandhari ya bahari, kuogelea,

kupata upepo mwanana wa baharini, kufanya sherehe, kuona mambo ya kale

yanayozunguzuka eneo hilo pamoja na kupata burudani nyingine nyingi

zinazopatikana ufu kweni haPo.

Halmashauri ya wilaya ya Bagamoyo kwa kuzingatia ukubwa na mandhari nzuri

ya eneo hilo la BADECO inakaribisha wawekezaji wenye nia ya kukodi na

kuendeleza eneo hilo wafike kwenye ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)

Bagamoyo na kutembelea eneo hilo na kutoa maandiko (proposals) yao ambayo

yatafikiriwa na hatimaye kutunuku zabuni hiyo kwa atakayetoa andiko (proposal)

lenye kuonesha namna bora zaidi ya kuendeleza eneo hilo. Namna ya kupata

maelezo na kutembela eneo hilo imefafanuliwa katika kipengele namba 4 cha

tangazo hili.

2.



I
3. MASHARTI KWA MWOMBAJI:

(i).Mwombaji asiwe anadaiwa na Halmashauriya Wilaya ya Bagamoyo'

(ii).Mwombaji alipe ada ya maombi ya zabuni ya Tshs. 100,0001= ambazo

hazitarudishwa.

(iii).Mwombaji awe na Leseni hai ya biashara pamoja na hati ya ulipaji kodi:

flNruAT

(iv).Mwombaji ambaye ni kampuni awe na Hatiya kuandikishwa kwa Kampuni.

(v).Mwombaji awasilishe andiko pamoja na Memorandum and Articles of

association/Extract kama ni kampuni au joint venture.

(vi).Dhamana ya utendaji "Performance Bond" ya 10 o/o ya thamani ya mkataba

italipwa na mzabuni kabla ya kusaini mkataba kwa mzabuni atakayeshinda.

(vii).Mwombaji aambatanishe Bank statements za miezi mitatu ya Novemba na

Desemba 2020 na Januarl2021

(viii).Mwombaji ataje kiwango atakachoilipa Halmashauri kwa mwezi mmoja (f ),

miezi mitatu (3), Miezi sita (6) au Mwaka.

(ix).Maombi yaambatane na Dhamana yaZabuni (Bid Security) katika muundo

wa bid securing declaration.

(x). Mwombaji ambaye ni kampuni aambatanishe Special Power of Attorney ya

mtia Sainiwake.

(xi). Mwombaji ataje eneo atokako au ofisi ya kampuni ilipo (physical address),

anwani yake pamoja na simu ya mkononi na barua pepe (e-mail) kama anayo

kwa ajili ya mawasiliano.

4. Mwombaji anayehitaji kutembetea eneo hilo la BADECO afike kwenye Ofisi

ya Mkurugenzi Mtendaji(w) Bagamoyo Kitengo Cha Manunuzi na Ugavi ili

aweze kupata maelezo atakayohitaji pamoja na kupelekwa kwenye eneo

husika muda wa kuanzia saa 2.30 asubuhi hadi saa 9.30 mchana siku za

kazi Jumatatu hadi ljumaa
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5. Nyaraka za maombi ya zabuni hii ziwe katika nakala mbili: nakala moja iwe

halisi moja na nyingine iwe nakala kivuli. Nakala zote mbili zifungwe kwa

LAKIRI, na kuwekwa kwenye bahasha kubwa itakayoandikwa "NAMBA NA

JINA LA ZABUNI ILIYOOMBWA"na kutumbukizwa katika sanduku la zabuni

lililoko Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo baada ya

kuorodheshwa kwenye rejesta ya kupokelea maombi ya zabuni iliyopo

kwenye ofisi ya Kitengo cha Ununuzi na Ugavi. Maombi yote yatumwe kwa

anwani ifuatayo:-

KATIBU

BODI YA ZABUNI HALMASHAURIYA WILAYA

S.L.P 59, BAGAMOYO

Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 1610212021 saa tano na

nusu asubuhi (5.30). Maombi zabuni yatafunguliwa muda mfupi baadaye

katika ukumbi wa mikutano Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya na

waombaji wanakaribishwa katika ufunguzi kwa gharama zao.

Maombi ya zabuni ambayo yatachelewa kuwasilishwa ndani ya muda

uliotajwa hapo juu hayatakubaliwa kwa namna yoyote ile.

"wFATUMA O. LATU

MKURUGENZT MTENDAJI (W)

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO
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