
HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO 

 

 

 

 

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA MADARASA 51 

KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA 
BAGAMOYO 

26 NOVEMBA 2021 
 

 

 

 

 

 

 

 



JINA LA SHULE MSINGI SHIKIZI UDINDIVU 

 

 

MRADI: Ujenzi wa Madarasa 3 

Tarehe : 26 Novemba,2021 

Hatua ya utekelezaji: ujenzi upo katika hatua ya kupiga  mbao kwa ajili ya  
kupaua 

 

 

 

 

 

 

 



 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI KIROMO 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 3 

TAREHE: 26 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo hatua ya linta 

 

 

 

 

 

 

 



 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI MAPINGA 

MRADI:Ujenzi wa madarasa 3 na ofisi 

TAREHE:26 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo katika hatua ya linta 

 

 

 

  

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



JINA LA SHULE: SHULE YA MSINGI SHIKIZI KIFUDE 

MRADI: Ujenzi waa madarasa 3 

TAREHE:26 Novemba 2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo katika hatua ya linta 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



JINA LA SHULE: SHULE YA MSINGI SHIKIZI YA KILIMENI 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 3 na ofisi 

TAREHE: 26 Novemba 2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI:Ujenzi upo katika hatua ya kujenga boma 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI MATIBWA 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 3 

TAREHE: 26 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo katika hatua ya boma 

 

  

 

 

 

 

 

 



 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI HASSAL DAMJI 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 3 

TAREHE: 26 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: ujenzi upo katika hatua ya uwekaji wa mbao za linta 

 

 

 

 

 

 

 



 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI FUKAYOSI 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 3 

TAREHE: 26 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo katika hatua ya linta 

 

 

 

 

 

 

 



 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI NIANJEMA 

MRADI: UJENZI WA MADARASA 10 

TAREHE: 26 Novemba 2021 

UTEKELEZAJI WA MRADI: Ujenzi upo katika hatua ya kujenga boma 

 

 

 


