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JINA LA SHULE MSINGI SHIKIZI UDINDIVU 

 

 

MRADI: Ujenzi wa Madarasa 3 

Tarehe : 29 Novemba,2021 

Hatua ya utekelezaji: ujenzi upo katika hatua ya kupiga plasta na kuweka 
fremu za madirisha na milango 

 

 

Picha:ya Tarehe 08/11/2021 ujenzi ulikuwa katika hatua ya msingi kama picha 
inavyooonesha  ujenzi wa vyumba 3 madarasa 

 



 

Picha:ya Tarehe 20 nov 2021 ujezi ulifikia katika hatua ya upauaji tayari ya ajili 
ya kupiga bati. 

 

Picha:ya Tarehe 29 nov 2021 ujenzi zoezi la upigaji wa bati umekimilika na 
zoaezi linalofata ni kuanza kuweka fremu za madirisha pamoja na milango. 



 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI KIROMO 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 3 

TAREHE: 29 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo hatua ya linta pamoja na 
kuweka fremu za milango na madrisha  

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Picha:ya tarehe 26Nov 2021 ilionesha hatua iliyofikiwa ya ujezi wa vyumba 2 
vya madarasa katika shule ya sekondari Kiromo amabpo katika hatua hiyo ya 
ujezi waliofikia tayari wameanza zoezi la kuweka fremu za madirisha na 
milango 

 

 



JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI MAPINGA 

MRADI:Ujenzi wa madarasa 3 na ofisi 

TAREHE:29 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo katika hatua ya kupiga plasta nadni na nje 
ya jengo. 

 

    

Picha: ya Tarehe 29 Nov 2021 ikionesha hatua iliyofikiwa katiika ujenzi wa 
vyumba vitatu vya madarasa katika shule ya sekondari Mapinga  

  

Picha:ya tarehe 26 nov 2021 ikionesha hatua iliyokuwa imefikiwa katika karehe 
hiyo ya ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa katika shule  ya sekondari Mapinga 

 



 

Picha:ya tarehe 8 Nov 2021 ikionesha hatua ya msingi wa vyumba vitatu vya 
madarasa katika shule ya sekondari mapinga  

 

JINA LA SHULE: SHULE YA MSINGI SHIKIZI KIFUDE 

MRADI: Ujenzi waa madarasa 3 

TAREHE:29 Novemba 2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo katika hatua ya kuanza kupiga plasta na 
kuweka fremu za madirisha na milango 

 

 



Picha ya tarehe 20 nov 2021 ikionesha hatua iliyopo ya ujenzi wa vyumba 
vitatu vya madarasa katika kituo shikizi cha Kifude Msingi. 

 

 

Picha ya tarehe 29 nov 2021 ikionesha hatua iliyofikiwa ya ujenzi  katika kituo 
shikizi cha kifude. 

 

Picha ya tarehe 8 nov 2021 ikionesha mafundi wakiwa kkatika harakati za 
uchimbaji wa msingi katika kituo shiizi cha Kifude. 



JINA LA SHULE: SHULE YA MSINGI SHIKIZI YA KILEMELE 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 2. 

TAREHE: 29 Novemba 2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI:Ujenzi upo katika hatua ya uwekaji wa jege la juu ya 
linta 

 

 



 

Picha ya Tarehe 8 nov 2021 ikionesha hatua ya Msingi katika ujenzi wa kituo 
shikizi cha kilemile  ujenzi wa vyumba vitatu vya madarasa  

 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI MATIBWA 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 3 

TAREHE: 29 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo katika hatua ya boma 

 

 

 



 

 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI HASSAL DAMJI 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 3 

TAREHE: 29 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: ujenzi upo katika hatua ya upigaji wa bati  

 



 

Picha ya tarehe 26 nov 2021 kionesha hatua ya upigaji wa mbao kwa ajili ya 
kupaua katika shule ya sekondari ya Hassanal Damji  

 



Picha ya tarehe 8 nov 2021 ikionesha hatua ya msingi katika ujenzi wa vyumba 
vitatu ya madarasa Hassanal Damji 

 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI FUKAYOSI 

MRADI: Ujenzi wa madarasa 3 

TAREHE: 29 Novemba,2021 

HATUA YA UTEKELEZAJI: Ujenzi upo katika hatua ya linta 

 

 

 

 

 



 

 

 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI NIANJEMA 

MRADI: UJENZI WA MADARASA 10 

TAREHE: 29 Novemba 2021 

UTEKELEZAJI WA MRADI: Ujenzi upo katika hatua ya kumwaga zege ya juu ya 
linta Pamoja na kujenga makalo kwa ajili ya matundu ya choo 

 

 

 

 

 

 



 

 

Picha ya tarehe 4 nov 2021 ikionesha jongrafia ya eneo la Nianjema ambalo 
ndipo panajengwa shule ya sekondari ya Nianjema. 



 

Picha ya Tarehe 4 nov 2021 ikionesha kijiko kikiendelea na zoezi la uchimbaji 
wa msigi katika shule ya sekondari Nianjema  

 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI ZINGA 

MRADI: UJENZI WA MADARASA 4 

TAREHE: 29 Novemba 2021 

UTEKELEZAJI WA MRADI: Ujenzi upo katika hatua ya kupiga plasta Pamoja na 
kuweka fremu za madirisha na milango.  

 



 

 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI KEREGE 

MRADI: UJENZI WA MADARASA 4 

TAREHE: 29 Novemba 2021 

UTEKELEZAJI WA MRADI: Ujenzi upo katika hatua ya kupiga bati  

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI KINGANI  

MRADI: UJENZI WA DARASA 1 

TAREHE: 29 Novemba 2021 

UTEKELEZAJI WA MRADI: Ujenzi umekamilika kwa asilimia 100% tayari kwa aj-
jili ya kuanza kutumia wanafunzi. 

 

 

Picha za tarehe 29 nov 2021 zikionesha utekelezaji wa ujenzi wa darasa moja 
katika shule ya sekondari kingani umekamilika kwa asilimia 100% . 



 

Picha ya tarehe 8 nov 2021 ikionesha hatua ya msingi wa ujenzi wa darasa 
moja katika shule ya sekondari kingani  

 

 

 

JINA LA SHULE: SHULE YA SEKONDARI YA UDINDIVU 

MRADI: UJENZI WA MADARASA 5 

TAREHE: 29 Novemba 2021 

UTEKELEZAJI WA MRADI: Ujenzi upo katika hatua ya kupiga  mbao kwa ajili ya 
kufanya upauaji (kupiga bati)  

 



  

 

Picha ya tarehe 8 nov 2021 ikionesha mafunndi wakiendelea na ujenzi wa 
msingi wa madarasa Matano katika shule ya sekondari Udindivu. 

 

 



 

 

 

 

 

 

 

 


