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OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA BAGAMOYO  

 

 

 

Bagamoyo, 
07 Mei,2025 

TAARIFA KWA UMMA 

MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI 
 
 
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo Bw. Shauri Selenda 
anapenda kuwatangazia na kuwakaribisha Wananchi wote katika Mkutano wa Baraza la 
Madiwani utakaofanyika tarehe 08 na 09 Mei, 2025 katika Ukumbi wa Mikutano wa 
Halmashauri kuanzia saa 4:00 asubuhi. 
 
Mikutano hiyo ni kwa ajili ya kupokea taarifa ya utekelezaji wa miradi mbalimbali ya 
maenndeleo kwa robo ya Tatu ya mwaka wa fedha 2024/2025 kutoka Kamati mbalimbali za 
kudumu za Halmashauri ya Bagamoyo. 

 

Imetolewa na, 

 
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

 
HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMOYO 

 
 
 
 
 

 
Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W) 

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya Bagamoyo, S.L.P. 59, 1 UHINDINI ROAD 61301 BAGAMOYO 

Mkoa wa Pwani. 

Simu Na: 023 2440164, Nukushi: 023 2440338 Barua Pepe: ded.bagamoyo@pwani.go.tz. Tovuti: 

www.bagamoyodc.go.tz 
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